JAMHURI YA MUUNGANO VWA, TATIZAMIA
PILAVA YA MAFIA

WAKALA WA USAMBAZAJ MAJ 16 USAF VAL TIAZIN GIRA VIJLIRIE - RUWASLA

KWENDA:; MENEJA RUWASA, (W),
KIBAHA PWARNL.

TAREHE;  19/04/2022
MAELEZO YA MATENGENEZO YA JENGE! LA 5TOD
VAH: - MAELEZO YA MANUNUZ! ¢/ 1112 TENGENEZO JENCO LD KIJL: CHA JOJO
T KUTUMIKA STOO YA VIFAA /YL UJENZI ATIKA UPANDZLIN < KINL YA
R RONGWE-JO0 KWW |-ZDHA, Z& JVIKC <19 (GoT-TERF)

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

cradi wa upanuzi via skimu za maji

Ofisi ya RUWASA Wilaya ya Mazfia irateieleza
kimu ya maji Kirongwe kuelekea

Mlongo kuelekea kijiji cha Miburani na upanuzi wa s
kijiji cha Jojo.

Skimu ya maji ya Kijiji cha Kirongwe ilikamilika ujenizi mviaka £015 kupidia fedha za
WSDPII, skimu hii ina miundo mbinu ifuz:ayo; Kisima kirefu ambacho ni charzo cha
maji, pampu ya kusukuma maji, fanki lenye ujazo wa lita 75,000 mnara va miia 9 na
vituo 12 vya kutekea maji.

Utekelezaji wa mradi wa upanuzi wa huduria ya maji kutoka ijiji cha Kirongwe: hadi kijii

cha Jojo unafanywa kwa mfumo wa “Fuice Account”.
Aidha kazi ya uchimbaji wa mtaro inateke'ezwa na l.ocal Fundi ambaye ni Magereza

(Kilombero) —Mafia.
Kazi ya ujenzi wa tanki na vituo vya kuchoiea maji inzickelezva na Local Fiindi ambaye
ni Lawrence Leonard Kadashi, amoapo kazi ya kulzza becrba inafarywa na fundi wa

RUWASA.

Hadi sasa kazi zilizofanyika ni;
i. Ujenziwa vituo7 umekamilika,
i. Mitaro ya mita 4,100 imechimbwa na bomba zimelazyea.
ii. Ujenziwamnara wa mita 10 kwa 2ji'i ya tanki ya ujazo wa lita 45,01C ambapo
umefikia mita 2.5.

Kazi zinazoendelea kufanyika kwa sasa nii.
i. Ujenzi wa mnara wa mita 10 lwa & ya tanki ya ujazo wa lita 45,0C.
i. Ufungaji wa Mita na Koki katika itz 7 vya kuchotea maji.

}gffa.h:.i.aji'\if‘:{a Ugenzi wa miundo mbinu “atika kijiji sha Jeo inahifadhivza katika jengo
djiji hiki, Vifaa hivyo ni cement, whitz cement, rangi, mis e .
:  SHIEAS & . rangl, misumari, viungr mba,
;;lywood na marine board. 3 ’ gio vya bom
Avua z ' - : ; »
kulifanyaiamr::{ka zimzanza, jengo limecnyesna hitilafu ya kuvuja eneo la paa. Nir.aomba
engenezo madogo enzo hilo ili kuboresha uhifadhi wa vifaa,
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Kwakuwa katika makadirio ya ghararna za mradi ‘itzne” ya sizo imeainishwe,

Ninaomba malipo yafanyike kama mchang anuo ulivyconyesia hapo chini.
Malipo yafanyike katika Akaunti ya ldjiji ché Jojo.

Malipo hayo yameombwa kalika Dolczzo Sabili Kizsi cha Tshis. $99,000/-,

Mchanganuo wa vifaa na gherama ni kaini ifuatavyc;

Naomba kuwasilisha.

Eng. Cle

Kaimu fdEME A RUWAS A (W)
(Projzct Llanager GoT-TZRP)
VHLAYE.

ent LYCTO,

VA MAF

SN MAELEZO DA | KIFID WJASI JUMLA

1 Corrugate GIS (Bati) G.28 s Pes 45,000/ 225,000 |

2 Mbao 2"x2"x3m ¢ Pcs 20,000/- 200,000

3 | Wire nails 3" (misumari) I Kg o 6,000/- 12,000

4 | Misumari ya bati 2 Kc 6.000-| 12,000

5 | Gharama ya Fundi T ws 150,000/~ | 159,00C |
Jumla ndogo N L __ 599,000/-
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ABDUL B. CHWAYA |
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